రేపే SSC CPO 2023 నోటిఫికేషన్, అర్హతలు ఇవీ

SSC క్యాలెండర్ 2023-24 ప్రకారం, ఢిల్లీ పోలీస్ మరియు సెంట్రల్ ఆర్మ్‌డ్ పోలీస్ ఫోర్సెస్ ఎగ్జామినేషన్- 2023లో సబ్-ఇన్‌స్పెక్టర్ కోసం SSC CPO నోటిఫికేషన్ 2023 2023 జూలై 20న విడుదల చేయబడుతుంది. పూర్తి వివరాలతో SSC CPO నోటిఫికేషన్ pdf ఆన్‌లైన్‌లో అప్‌లోడ్ చేయబడుతుంది స్టాఫ్ సెలక్షన్ కమిషన్ (SSC) అధికారిక వెబ్‌సైట్ అంటే www.ssc.nic.in. ప్రతి సంవత్సరం, SSC ఢిల్లీ పోలీస్‌లో సబ్-ఇన్‌స్పెక్టర్ (ఎగ్జిక్యూటివ్) మరియు CAPFలో సబ్-ఇన్‌స్పెక్టర్ (GD) పోస్టుల కోసం అర్హులైన గ్రాడ్యుయేట్‌లను ఎంపిక చేయడానికి రిక్రూట్‌మెంట్ ప్రక్రియను నిర్వహిస్తుంది. SSC CPO 2023 పరీక్ష కోసం ఆన్‌లైన్ రిజిస్ట్రేషన్ SSC CPO నోటిఫికేషన్ 2023 విడుదలతో 20 జూలై 2023 నుండి ప్రారంభమవుతుంది.

ఇక అర్హతలు చూద్దాం. అభ్యర్ధులకు ఢిల్లీ పోలీస్ & CAPFలలో సబ్ ఇన్‌స్పెక్టర్ ఉద్యోగం కోసం  గుర్తింపు పొందిన యూనివర్సిటీ నుండి ఏదైనా విభాగంలో బ్యాచిలర్ డిగ్రీ. ఢిల్లీ పోలీస్‌లో సబ్ ఇన్‌స్పెక్టర్ (ఎగ్జిక్యూటివ్) (మగవారికి మాత్రమే)– శారీరక దారుఢ్యం మరియు ప్రామాణిక పరీక్షల కోసం నిర్ణయించిన తేదీ నాటికి LMV (మోటార్ సైకిల్ మరియు కార్) కోసం చెల్లుబాటు అయ్యే డ్రైవింగ్ లైసెన్స్ కలిగి ఉండాలి . 

జీతం  స్కేలు రూ. 35400-112400/- (స్థాయి-6) ఉంటుంది. 

Leave a Comment