పతనం దిశలో ఆదిపురుష్ కలెక్షన్స్, ఆరవ రోజు రూ.10.80 కోట్లు

జూన్ 26న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చి మొదటి మూడు రోజులు రికార్డ్ కలెక్షన్స్ రాబట్టిన “ఆదిపురుష్” వీక్ ఎండ్ దాటేసరికి డీలా పడింది. ఇప్పటికే సినీ క్రిటిక్స్ మొదలు సామాన్యుల వరకు  విమర్శలు అందుకుంటున్న ఈ మూవీ ఇక పుంజుకోవడం కష్టం లాగే అనిపిస్తుంది.  దాదాపు రూ.500 కోట్ల బడ్జెట్ తో వచ్చిన ఈ మూవీ కథాపరంగా విమర్శలకు గురై అభిమానులను తీవ్ర నిరాశకు గురిచేసింది.

సెలవుల తర్వాత సోమవారం కలెక్షన్స్ లో భారీ డ్రాప్ రాగా, ఇది మంగళవారం మరోసారి 30% రేంజ్ లోనే డ్రాప్స్ ను అన్ని చోట్లా సొంతం చేసుకోగా హిందీ లో ఇంకొంచం ఎక్కువ డ్రాప్స్ నే ఇప్పుడు సొంతం చేసుకుంది. మొత్తానికి 6 వ రోజు భారతదేశంలోని అన్ని భాషలలో కలిపి కేవలం రూ.10.80 కోట్లను మాత్రమే రాబట్టింది.

ఏదైనా అద్బుతం జరిగితే తప్పితే సినిమా ఇక తేరుకునే అవకాశం అయితే కనిపించడం లేదు. ఇక టోటల్ గా 6 రోజుల్లో సినిమా సాధించే కలెక్షన్స్ ఎలా ఉంటాయో చూడాలి.

Leave a Comment